สโลแกนหาเสียงบางบัวทอง น่ารักจัง!

(1/8) > >>

hihoohappy:
คนที่หมู่บ้านรัตนธิเบศร์ ย่านบางบัวทอง น้ำกำลังท่วมหนักอยู่ในขณะนี้ ถ่ายบรรยากาศรอบๆ มาให้ชม แต่สะดุดตาคงเป็นป้ายหาเสียง นายกอบต. อันนี้ สโลแกนน่ารักเชียว q*078

ขอบคุณเจ้าของภาพนี้ และเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบภัยทุกคนจ้า

บางบัวทอง:
บอกกิจก้องหรือยังว่าน้ำท่วมแล้วเผื่อยังนอนไม่ตื่น q*076

SAYORI2530:
 q*069 q*069 q*069

คนในพื้นที่:
ไม่เห็นทำอะไรเลยครับ ได้แต่เก็บเงินค่าที่แม่ค้าในตลาดหมู่บ้านบัวทองครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่เสียดายคะแนนที่เลือกไปครับ

Bangkroui:
ในอดีตท่านเคยเลือกใครไว้ แล้วดูว่าตอนท่านลำบากเขามาช่วย มาร่วมทุกข์ร่วมสุขกับท่านหรือเปล่า  ถ้าไม่มา หายหน้าไปเลย จงจำไว้และอย่าไปเลือกมันอีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ