หน้า : 1 2  พิมพ์หน้านี้ - วิธีมัดใจสามี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: B9Q9 ที่ 2 เม.ย. 08, 06:22 น

วิธีมัดใจสามี

เริ่มกระทู้โดย: B9Q9 ที่ 2 เม.ย. 08, 06:22 น
 <3วิธีมัดใจสามี
1.อารมณดีอยู่เสมอ
2.มีsexกับเขาตามใจเขาทุกอย่างแล้วอมให้เขาด้วย
3.สวยใสอยู่เสมอ
4.sexxy ด้วย

เริ่มกระทู้โดย: บิว ที่ 3 เม.ย. 08, 15:13 น
เราก็ตามใจเค้าทุกครั้งนะ ไม่เคยปฏิเสธเลย ยอมทำให้หมด ทุกท่า ทุกอย่าง ถ้าเขาอยากให้ทำ ทำให้เขาบอกว่ามีความสุขมาก ;D ;D ;D

เริ่มกระทู้โดย: withyaw ที่ 3 เม.ย. 08, 18:56 น
 (;;  วิธีจะตบมือให้ดัง มันต้องเกร็งมือพร้อมกันทั้ง 2 ข้าง แล้วตบมือเข้ามาหากัน มันก็ดังสมใจครับ คุยกัน สัมผัสกัน ถึงความต้องการ โดยมีความรักเป็นแรงหนุน จิตใจที่ต้องการให้อีกฝ่ายมีความสุข แม้จะเนิ่นนานผ่านมาเท่าไร ก็ยังมีความสุขทุกครั้งครับ <3

เริ่มกระทู้โดย: Jajamall ที่ 5 เม.ย. 08, 10:02 น
 *ii*

เริ่มกระทู้โดย: บิ้ว ที่ 6 เม.ย. 08, 19:57 น
ทำไมกาทู้พวกนี้รุนเเรงจัง
ชอบ ;D !!!@

เริ่มกระทู้โดย: withyaw ที่ 7 เม.ย. 08, 00:42 น
ทำไมกาทู้พวกนี้รุนเเรงจัง
ชอบ ;D !!!@

:p อยากให้คุณบิ้ว มองให้เป็นเรื่องของธรรมชาติ ใครก็อยากเป็นไปตามธรรมชาติทั้งนั้น แต่ควรเป็นแค่ปัจจัยที่ 6  ที่ไม่ต้องให้ความสำคัญกว่าหลักปัจจัย 5 หลักใหญ่ ที่สำคัญต่อการครองชีพ  --<@

เริ่มกระทู้โดย: jk21 ที่ 7 เม.ย. 08, 13:23 น
ทำได้ทุกข้อแต่ข้อ3ทำได้ดีและเป็นธรรมชาติที่สุด  ;D ;  ^/^ ;D

เริ่มกระทู้โดย: - -* ที่ 14 เม.ย. 08, 12:21 น
^
คุณ โฟร์ ครับ ผมขอ Email ของคุณได้มะ

เริ่มกระทู้โดย: Distny ที่ 14 เม.ย. 08, 12:38 น
- -*
แล้วถ้ากับผู้หญิงด้วยกันล่ะ

มัดจัยยังไงดี

เริ่มกระทู้โดย: 291245 ที่ 9 ส.ค. 08, 18:30 น
เราทำทุกอย่างเลย แต่ตอนนี้เขาไม่ค่อยทำอะไรกับเราเรา

ทั้งที่เมื่อก่อนเขาจะทำวันละบ่อยครั้งมาก แต่ตอนนี้ บางที 7 วัน ทำอะไรกับ

แค่ครั้งเดียวเอง ทั้งที่นอนเตียงเดียวกันทุกคืน เขาเองก็อายุแค่ 21 ปีเองนะ

อยากรู้จังว่าทำใม เขาเป็นเกย์ หรือมีคนอื่นไช่ใหม

เริ่มกระทู้โดย: เหนื่อยกับสามี ที่ 6 ก.ย. 08, 10:09 น
  สามีเรามีความต้องการสูงมากเลยอ่ะ เขาอายุตั้ง30แล้วนะแต่เราแค่16บางทีเราก็เหนื่อยคืนละหลายรอบและทุกคืนด้วย แล้วชอบเล่นท่าพิเรณๆอยู่เรื่อย ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

เริ่มกระทู้โดย: กรมการ ที่ 6 ก.ย. 08, 10:37 น
คห. ที่ 11  ข้อดี ก็ดีแล้วนะ ที่เค้ายังคงมีเซ็กกับคุณอย่างสมำเสมอ แสดงว่ายังคงรักและหลงในตัวคุณ ดีนะ  แต่ถ้ามากไปวันละหลายๆ รอบก็เหนื่อยเหมือนกันนะ  ทางที่ดีก็คุยกันนะ บอกความต้องการของเราบ้าง จะได้ไม่ต้องเป็นทุกข์ใจ  คิดว่าสามี ภรรยากัน  น่าจะคุยกันได้ที่สุดนะ ทุกเรื่องที่อยากคุย ที่สำคัญค่อยๆ คุยกันนะ  และที่สำคัญค่อยๆ ทำด้วนนะ   ^_^   โชคดีนะ

เริ่มกระทู้โดย: งาม ที่ 6 ก.ย. 08, 10:41 น
ขอบคุณที่แนะนำ  นะ   มีให้ทุกข้อแหละ   ยกเว้น ถ้าเราไม่มีอารมณ์ เราก็ไม่ยอมนะ  ถ้าตามใจเขาทุกอย่าง แล้วเราไม่สบายตัวและใจฝ่ายเดียว เราก็ทุกข์คนเดียวสิ  ต้องพร้อมและเต็มใจทั้งสองฝ่าย  หากเขารักเรา เขาก็จะยองฟังเหตุผลของเรานะจ๊ะ  ก็เหมือนเราตอนนี้ไง   มีความสุขดีทุกวัน

เริ่มกระทู้โดย: ยัยคนนี้ ที่ 20 ก.ย. 08, 23:35 น
สามีไม่ทำการบ้านเลยทำงัยดี TT0TT *ii* 'o"

เริ่มกระทู้โดย: อรุณี ที่ 21 ก.ย. 08, 01:49 น
สามีบอกเลย นี่เธอ ลองแต่งตัวยั่วยวนบนเตียงให้ดูบ้างซี ตั้งแต่นั้นมาจนบัดนี้ ทุกวันหยุด เราต้องแปลงโฉมเป็นหมอนวดก็ไม่ปาน โดยแต่งหน้าเข้ม ใส่ขนตาปลอมหนา เขียนตาโฉบเฉี่ยว ทาปากแดง ใส่ชุดชั้นในเซ็กซี่ ถุงน่องแบบมีสายรัด รองเท้าส้นสูงแฟชั่น แล้วมีไรกันแบบนั้นหน้ากระจก แต่ขอบอกว่าชีวิตคู่ดีขึ้นนะ

เริ่มกระทู้โดย: ยัยคนนี้ ที่ 21 ก.ย. 08, 21:48 น
นวดให้เขาสิลูบไล้ ทำให้เขาสบายตัวเอาใจเขามากๆทำทุกคืนแค่นี้ก็อยู่ในกำมือเราแล้วละ ;D !!!@

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้ ที่ 20 ต.ค. 08, 14:02 น
เรามีอะไรกับสามีทุกวันหยุด วันละ 2-3 ครั้ง
เขาทำอะไรทุกอย่าง แต่ไม่เคยเลียให้เรา เราก็อมให้เขาบ้าง รู้สึกว่าเขาจะชอบมากๆ
แต่เราก็รักกันมาก และมีความสุขที่ได้ร่วมรักกัน แต่ฉันจะมีความต้องการทางเพศมากกว่าเขา
แล้วจะมีวิธีบอกเขายังไงว่าตอนนี้ต้องการร่วมรัก โดยที่บอกไปแล้วไม่น่าเกลียด

เริ่มกระทู้โดย: ยัยคนนี้ ที่ 5 พ.ย. 08, 22:14 น
จริงๆแล้วตามใจสามีมากไม่ดีนะ ได้ใจ *#*#

เริ่มกระทู้โดย: ยัยคนนี้ ที่ 5 พ.ย. 08, 22:20 น
สามีเรานะเลิกงานมาดึกๆยังมานั่งดูบอลอีกเกือบเช้าทุกวัน เราเบื่ออะมีวิธีใหนจะทำเขาดูบอลน้อยลงบางคะ ช่วยตอบด้วย 'o" 'o" 'o" --<@

เริ่มกระทู้โดย: คนดี ที่ 15 พ.ย. 08, 19:08 น
ตามใจสามี เอาใจเขาทุกครั้งเมื่อเขาต้องการอะไร <3 bye! ;D

เริ่มกระทู้โดย: *.* ที่ 2 ธ.ค. 08, 11:38 น
ตอบคอมเม้น 19 หาผัวใหม่ที่มันไม่ชอบดูบอล - -  !!!@

เริ่มกระทู้โดย: คนมีสามี ที่ 15 ธ.ค. 08, 21:49 น
วิธีนี้ทำแล้วได้ผล 100%(เพราะดิฉันทำมาแล้วและทุกวันสามีไม่เคยนอกใจเลยค่ะ)
เวลาอยู่บนเตียงต้องทำได้ทุกอย่าง ทุกท่าไม่วาจะท่าไหนไม่ว่าจะอม หรือ เลีย หรือแม้แต่ ดูด ก็ต้องทำให้ได้
(อมดูดให้สามีจนน้ำสามีแตกในปากยิ้งดี)
และที่สำคัญเวลาที่มีเซ็กกับสามีต้องส่งเสียงให้สามีรู้ว่าชอบในสิ่งที่เขากำลังทำให้คุณอยู่

เริ่มกระทู้โดย: ความคิดเหงของเรา ที่ 22 ธ.ค. 08, 22:20 น
  สำหรับเราแล้วหรอไม่ว่าเราจะทามให้เขาขนาดไหนก็ตามแต่ แต่เขาไม่เคยพอเลย เราอายมากเวลาที่เขามองผู้หญิงคนอื่นอกกนอกหน้านอกตา ไม่เคยแคเราเลย ทั้งๆๆที่เราก็อยู่ข้างๆๆๆเขา มันทามให้เราหมดคุนค่าอย่างไงอย่างงั้นเลย
 TT0TT

เริ่มกระทู้โดย: จ้ะจ๋า ที่ 26 ธ.ค. 08, 20:43 น
 *ii*  สามีอายุ 26 เราอายุเท่ากัน มีลูก6 เดือน 1คน หลังคลอดไม่มีไรกันจนครบ3เดือน อาทิตย์ล่ะ2-3ครั้ง แต่เดวนี้เหลือ1 ครั้ง ทำให้รู้สึกว่า เราด้อยคุณภาพรึป่าว ทำไมเค้าไม่ค่อยมีไรด้วย เค้าไม่เจ้าชู้อยุ่ด้วยกันตลอด บางคืนฉํนมีอารมณืแต่ไม่กล้าบอกเค้าว่าฉันต้องการ...ใครพอมีวิธ๊ป่าวค่ะ อีกอย่างสามีก็หลั่งเร็ว โอ๊ยยยยยยยยย ไม่รู้จาทามไง TT0TT

เริ่มกระทู้โดย: sangy ที่ 27 ม.ค. 09, 16:45 น
มองเซ็กส์เป็นสิ่งสวยงามแล้วสนุกกับมันสิคะ ถ้าการเมคเลิฟทำด้วยความรักและความต้องการทั้งสองฝ่ายจะเป็นอะไรที่สวรรค์มากๆ คุณคิดเช่นนั้นหรือเปล่า

เริ่มกระทู้โดย: ชีวิตเป็นของเราหรือเปล่า ที่ 12 มี.ค. 09, 17:03 น
บางทีก็รู้สึกว่าสามีไม่ค่อยสนใจ ไม่เหมือนที่เคยเป็น แต่ก็ดูเหมือนว่าเค้าก็รัก ก็ห่วง แต่หลาย ๆ อย่างที่เราไม่พร้อมทำให้มีปัญหาครอบครัว โดยเฉพาะเรื่องเงิน จนไม่รู้ว่าบางทีที่เค้าไม่ค่อยใส่ใจ ไม่เหมือนเดิม จะเกี่ยวกันไหม เพราะเราอยู่ในครอบครัวเค้า ทำอะไรตามใจตัวเองก็ไม่ได้ จนเหมือนไม่ใช่ตัวเรา เราต้องทำตามสามีทุกอย่างเลยใช่ไหม เราถึงจะดีสำหรับเค้า เค้าไม่ค่อยนุ่มนวลซักเท่าไร สำหรับเรื่องแบบนั้น แต่ที่สำคัญเราอยากให้เค้าเข้าใจเรา จะทำงัยดี

เริ่มกระทู้โดย: aoTEmo ที่ 14 มี.ค. 09, 07:51 น
--<@
เรา
กับ
สามี มีไรกันทุกคืน
เลย
เขินจาง (-_-"

เริ่มกระทู้โดย: นมโต ที่ 24 มี.ค. 09, 12:32 น
 (;;
ทำได้ทุกข้อแต่ไม่แน่ใจว่าจะมัดอยู่มะ

เริ่มกระทู้โดย: คนรักสามี ที่ 6 เม.ย. 09, 19:09 น
จะมัดใจยังไงดีไม่ให้สามีนอกใจ เค้าป็นไม่รู้จักพอชอบแอบมีเด็กไม่รู้ทำไง
เวลามีอะไรกันเค้ามักจะให้เราทำให้  เราอยากให้เค้าทำให้บ้างแต่ไม่รู้จะพูกไง
และจะทำไงให้เค้าอยู่กับเราตลอดโดยไปต้องไปหาเด็กๆๆอีกพอจะมีวิธีมั๊ยคะช่วยบอกที
และที่สำคัญเค้าก็จูบไม่เป็นด้วยไม่รู้จะสอนยังไงดี

เริ่มกระทู้โดย: กลัวใจตัวเอง ที่ 6 เม.ย. 09, 19:35 น
เป็นเราเองแหละ ที่... "สูง และ จัด" ไปหน่อย รับได้ตลอด ..ถ้าเขาต้องการ บางครั้งก็ต้องการเองหลายๆครั้ง ..แต่เราเหมือนคนโรคจิตอ่ะ ชอบเปลี่ยนสถานที่ อยากโดนในรถ(เขาแหละสอน ครั้งแรกๆ กลัวมากแต่ตื่นเต้นโคตรๆเลย แอบใช้ปากให้เขาในรถ ทำๆไป เราถึงฝั่งไปเองด้วย ด้วยความตื่นเต้น) .. ตอนนี้หละ ยุ่งเลย..อยากมีอย่างว่า ตามที่แปลกๆ ..เช่นอยากไปจอดรถริมทะเล โยกกันในรถ อยากไปเกาะ ไปเอากันกลางคลื่น ... เป็นบ้าอะไรว่ะ เนี่ย ... ร.แรม ก็ชอบนะ แต่กลัวกล้องอ่ะ ...ตอนนี้เขาคงหมดรัก...หรือไม่ก็มีกิ๊กใหม่ หรือไปหาคนเก่าแล้ว ... แต่เซ็กส์ดีๆ ที่เค้าสอนเราไว้ ทรมาณเราน่าดู ...อ้อ เราชอบความรุนแรงด้วยนะ ตอนนี้ อยากให้เขาทำรุนแรง ....กลัวจัง เสียผู้เสียคนไปแล้วนะเนี่ย ... กำลังจะไปหาหมอ ...กลัวหมอจะหาว่า "บ้า"  มีคำแนะนำมั้ยเนี่ย ...   

เริ่มกระทู้โดย: จีจี้ ที่ 28 เม.ย. 09, 15:09 น
 -_-'เห้อ!ทำไมแฟนชอบบังคับให้โมกเร็วๆด้วยไม่เข้าใจ

บางทีสาหร่ายหลุดเข้าไปในปากเห้อเซง

เริ่มกระทู้โดย: นานนท์ ที่ 25 มิ.ย. 09, 09:58 น
 q*000 q*042   เรากับสามีอยู่ด้วยกันมา4ปีวันๆทำแต่กินขี้ปี้นอน      อิอิอิ

เริ่มกระทู้โดย: กราฟ ที่ 29 มิ.ย. 09, 15:08 น
ของแฟนเราไม่เห็นจะตื่นเลยปลุกยาก

เริ่มกระทู้โดย: วันนี ที่ 9 ก.ค. 09, 18:35 น
ปัญหาน้องทำไม่ได้ตรงข้อ3 แล้วคุณตอนที่บอกว่าอมนี้สิน้องทำไม่ได้ค่ะ
แต่เขาอยากให้น้องทำทุกวันแต่น้องไม่กล้าทำค่ะ
น้องกล้วเขาจะไม่รัก
แต่ตอนก็ยังดีอยู่

เริ่มกระทู้โดย: ง่ายๆ ที่ 12 ก.ค. 09, 21:44 น
เรา จะ บอก ให้
เขา ไม่ ทำ เรา ก็ ทำ เอง เลย
จะ ไป ยาก อาราย ละ
จับ ๆ ลูบ ๆ คำ ๆ
เดะ เขา ก็ ลุก เอง ละ
ที นี้ ก็ ปลุก อารม ด้วย การ ร้อง ดังๆ
สิค๊า

เริ่มกระทู้โดย: เกิร์ต ที่ 13 ก.ค. 09, 23:45 น
 q*013แฟนเราก็มักจะคิดท่าแปลกๆมาให้เราทำให้เสมอ
หน้าหลังก็เคยหมดแล้วพักนี้ปล่อยในปากเราก็ยอมเพราะระยะหลังๆดูเหมือนเค้าจะเริ่มปันใจแล้วละ
ไม่รู้จะทำไงก็รักมากไม่อยากเสียเค้าไป
เลยยอมเค้าทุเรทมากเลยใช่ไหม q*058

เริ่มกระทู้โดย: แอบ ที่ 18 ก.ค. 09, 20:15 น
สามีไปมีเมียน้อยมาก่อนค่ะ ก่อนหน้านั้นเขามีความต้องการมากค่ะ แต่ดิฉันเหนื่อย ไม่อยากให้เขาทำค่ะ เขาก็เลยไปมีข้าง นอก  แต่ตอนนี้สามีก็ไม่ค่อยได้ไป ค่ะ อยากให้เขา มีกับเราเยอะๆ ทุกวันค่ะ ตอนนี้มันเหลือแค่อาทิตย์ละครั้งเอง ทั้งที่ดิฉันก็ต้องการทุกวันค่ะ วันละสองครั้งก้พอ เขาคิดถึงผู้หญิงคนนั้นหรือเปล่านะ ใครมี หลายๆ ท่ามา บอกกันมั้งนะ

เริ่มกระทู้โดย: nini ที่ 5 ส.ค. 09, 11:07 น
คห.ที่  35  เราว่าไม่เห็นทุเรศเลย  ก็เราทำกับสามีเรา  ไม่ได้ทำกับสามีชาวบ้านสะหน่อย

เริ่มกระทู้โดย: nini ที่ 5 ส.ค. 09, 11:20 น
ตอนนี้เราอายุ  30  แฟน  33  อยู่กันมา  11  ปีมีลูก  10  ขวบแล้ว  แต่แฟนก็ยังทำการบ้านบ่อยอยู่นะถ้าเทียบกับเพื่อนๆ  ถ้านานจริงก็ไม่เกินอาทิตย์  ช่วงที่บ่อยก็อาทิตย์ละ  3-5  ครั้งแล้วแต่เครียดมากเครียดน้อยจากการทำงาน  เขาก็เคยแว๊บๆ  นอกใจเรานะแต่ไม่ถึงขึ้นมีอะไรกัน  ช่วงนี้เราเลยต้องบำรุงตัวเองหน่อยเพราะก่อนหน้านี้เราไม่ค่อยดูแลตัวเองเท่าไหร่  ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันเราก็ชอบหาวิธีการใหม่ๆ  มาปรับปรุงเรื่องเพศเหมือนกันนะ  เมื่อประมาณ  3-4 ปีก่อนเขาเคยพูดว่าเดี๋ยวนี้ดีกว่าตอนแรกๆที่อยู่กัน  คือว่าแฟนเราเขาเป็นคนไม่ค่อยพูด  เราเป็นคนผอมมากหนักแค่  43  กก.เองสูง  159  เราว่ามันไม่น่าดึงดูดเท่าไหร่  ตอนนี้ก็เลยพยายามทำให้อ้วนขึ้นหนักขึ้นมา  2  โลแล้วประมาณ  2  อาทิตย์เพราะไปได้ยาดีมาชื่อยาบัสโตแมคราคาประมาณ  400  บาทมันแต่เราฝากเพื่อนซื้อที่บริษัทหน่ะเหลือแค่  250  บาททำให้หน้าอกใหญ่ขึ้น  แต่งตึง  ผิวพรรณขาวเนียน  สุขภาพดี  ที่สำคัญมีอย.ด้วยและที่สำคัญกว่านั้นทำให้ช่องคลอดกระชับด้วยนะกินมา  2  อาทิตย์มีเพื่อนหลายคนทักว่าหน้าขาวขึ้นผิวพรรณเปล่งปลั่งขึ้น  นี่ไม่ได้ขายยานะแต่จะบอกว่าการมีชีวิตคู่ที่ยืนนานต้องรู้จักปรับปรุงกลเม็ดในการมัดใจ  สามี

เริ่มกระทู้โดย: รักแฟนมาก ที่ 10 ส.ค. 09, 14:14 น
แฟนดิฉันทงานต่างจังหวัดเป็นเดือนถึงเจอกันแต่เวลาเจอกันก็คุ้มค่ากับการรอคอยน่ะมีอะไรกันนานมากๆๆๆเลย
แล้วต่ออีกตอนดึกๆ

เริ่มกระทู้โดย: 444 ที่ 23 ส.ค. 09, 20:52 น
แฟนนู๋พอม๊ะดั้ย เยส ก้อหงุดหงิด โมโห
เปนโรคอารัยว่ะ

เริ่มกระทู้โดย: คงบ้าแล้ว ที่ 27 ส.ค. 09, 16:41 น
เราอยู่กะสามี 12 ปี มีลูก 2คน คนโต 5 ขวบ คนเล็ก 8 เดือน  สามีก็มีเซ็กปกตินะ แถมยังชมว่าฟิสอีกลูกสองยังสวย q*018 (มันคงชมเพราะอยากอะนะ) ผ่าคลอดนะไม่ได้เบ่ง  แต่เราเองเป็นนิสัยไม่ดี เอาแต่ใจ  ไม่เคยเอาใจสามีเลยนะ  ไม่อยากอยู่กะเขาแล้ว  อยากอยู่แต่กะลูก  เป็นไรไม่รู้  เขาก็ทำให้ทุกท่าเลยนะ สรรหามาเอาใจเมีย  บางทีก็นึกสงสารเขาเหมือนกัน   ฉันกลัวฉันเป็นบ้านะเนี่ย  เพราะเจอมรสุมหลายอย่าง  แม่ตาย  พี่เป็นบ้า  พีๆ แย่งมรดกอันน้อยนิดกัน  ทะเลาะกัน  จนฉันต้องเขาวัดนั่งกรรมฐานเลยนะ  ฉันอยากเป็นคนอารมณ์ปกติฉันสงสารเขา  ฉันอยากให้เขามีความสุข   ตัวฉันบางทีก็นั่งร้องไห้  อยากอยู่คนเดียว  ฉันคงบ้า  ฉันคิดถึงลูก  คิดถึงแม่ที่ตายจาก  ฉันจะทำไงจึงจะหยุดความเครียดได้ ช่วยหน่อย  

เริ่มกระทู้โดย: charaunsak ที่ 9 ก.ย. 09, 10:20 น
*ii*  สามีอายุ 26 เราอายุเท่ากัน มีลูก6 เดือน 1คน หลังคลอดไม่มีไรกันจนครบ3เดือน อาทิตย์ล่ะ2-3ครั้ง แต่เดวนี้เหลือ1 ครั้ง ทำให้รู้สึกว่า เราด้อยคุณภาพรึป่าว ทำไมเค้าไม่ค่อยมีไรด้วย เค้าไม่เจ้าชู้อยุ่ด้วยกันตลอด บางคืนฉํนมีอารมณืแต่ไม่กล้าบอกเค้าว่าฉันต้องการ...ใครพอมีวิธ๊ป่าวค่ะ อีกอย่างสามีก็หลั่งเร็ว โอ๊ยยยยยยยยย ไม่รู้จาทามไง TT0TT
ตามที่ผู้ชายคนหนึ่งประทับใจ ก่อนนอนลองนวดให้เขาดู ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกคืนต่อไปนวดด้วยแล้วลาก
หมอนมานอนให้หัวเราอยู่ตรงสะเอวเขาจูบๆๆหอมๆๆของเขาเล่นบ้าง  ผมเคยเห็นกิ๊กผมตอนผัวแกยังไม่ตาย  ช่วงน่าร้อน
แกลากที่นอนมานอนกลางบ้าน แกจะลากหมอนมานอนตรงสะเอวผ้วแกตลอด เมื่อผ้วแกจากไปมาได้ผมแกเล่าว่ามันเป็น
ความเคยชินตอนแต่งงานใหม่ๆโคยของผัวแกยักษ์ใหญ่มากเอาไม่เข้าผัวแกเลียจนแกลืมตัวจึงทำกันได้ แกเห็นว่าผัวชอบ
ให้ดูดของเขาบ้างจึงดูดเรื่อยมาจนติดเลย และที่สำคัญก่อนผัวจะรุ้สึกตัวตื่นตอนเช้าแกก็จะดูดปลุกให้ผัวตื่น มาได้กับผม
แล้วแกก็ทำอย่างนั้นอยู่ ตอนนี้ผม50ปีแล้วกิ๊ก73แกก็ยังดูดปลุกผมอยู่เป็นประจำเมื่อมีโอกาสได้นอนกันตลอดคืน ได้กัน
มาสิบปีแล้ว เช้าพอรู้สึกตัวตื่นโคยผมก็อยู่ในปากแกเเล้ว แกจะเอาชานหมากโป๊หัวโคยไว้แล้วรูดหนังหุ้มของผมมาปิดไว้
ผมตื่นมาลงนา  กว่าได้ล้างออกก็เสร็จงานตอนเที่ยง กิ๊กผมบอกว่าพูลทำให้เกิดการชา หมากมีฤทธิ์ฝาด ทำให้เกิดการ
หลั่งช้าเอาได้ทน ก็น่าจะจริงผมกับเมีย ซึ่งออกลุกจากการผ่าออก ของเมียผมฟิตมากผมจะแพ้เกือบทุกที แต่ตอนนี้กิ๊กเอา
ชานหมากพอกให้มาเป็นสิบปีจนหัวโคยผมแดงแจ๋ และสู้กับเมียได้นานขึ้นมาก ปกติเอากับเมียไม่ค่อยได้เด้าเลยเลียเสียมาก
กว่า

เริ่มกระทู้โดย: สามีเบื่อฉัน ที่ 24 ก.ย. 09, 19:46 น
ทำไงดีผัวฉันติดเกมมากเลย มะก่อนนี้นะ อาทิตย์ละ3-4ครั้งแต่เดี๋ยวนี้ 2-3 อาทิตย์ถึงจะมีไรกัน เพราะเขาติดเกม เขาจึงลืมฉัน ทำไงดีช่วยบอกทีนะขอร้องเถอะ

เริ่มกระทู้โดย: เจนค่ะ ที่ 28 ก.ย. 09, 10:42 น
 q*056เรา อายุ16 ค่ะ แฟน อายุ 27 ค่ะ มีไรกันก็อาทิตย์ละ2-3 ครั้ง ค่ะ อืม... ก็ดีนะคะ  แต่ว่าเค้าเคยมีแฟนมาก่อนเรา เป็น คนที่4 อ่า มัน คงไม่เป็นไรใช่ไหม  คะขอคำ แนะนำหน่อยค่ะ อม เลีย ก็ทำกับเขามาแล้ว แต่เขาเป็นคนเดียงคนเรกด้วยค่ะ  มันคงไม่เป็นไรนะที่เรา เป็นคนที่4 อ่า ขอแรงใจด้วย นะคะ สับสนคะ